
 
 
 
 

 
TBS MAKAO MAKUU 
Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA 
Simu Na: +255 22 245 0298/ 
+255 22 245 0206  
Nukushi:  +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 
0800110827 
Barua pepe: info@tbs.go.tz 
Tovuti: http://www.tbs.go.tz 
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko 
ya wateja: malalamiko@tbs.go.tz 
Twitter: TBS_Tanzania 
Instagram: tbs_Viwango 
 

TBS KANDA YA KATI 
Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26 2520310 
 
KANDA YA ZIWA-
MAGHARIBI 
S.L.P 816, 
OFISI YA MKUU WA MKOA - 
Ghorofa ya Tatu  
GEITA 
 

TBS KANDA YA ZIWA 
MASHARIKI 
Jengo la NSSF, Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 
 
TBS  KANDA YA 
MASHARIKI 
Jengo  La Manispaa KIBAHA 
Ghorofa ya  Kwanza 
KIBAHA, PWANI 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 
Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 
 
TBS  KANDA 
MAALUM YA  
DAR ES SALAAM 
Jengo la PSSSF 
Ghorofa ya Nne 
DAR ES SALAAM, 
TANZANIA 
 

TBS KANDA YA NYANDA 
ZA JUU KUSINI 
Jengo la NHIF, Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 
 

TBS KANDA YA KUSINI 
Jengo la SOKOINE 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 
 

TBS KANDA YA 
MAGHARIBI 
Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 1276 
KIGOMA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2804023 
 

 

 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
______ 

 
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA 

 
SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 

 

 

 
 

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali 
 

 
MAFUNZO YA NGAZI YA UELEWA KWA VIWANGO VYA NONDO (STEEL BARS) 
 
Dar es Salaam, 14 Aprili, 2026 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linapenda kuwajulisha wadau wote kuwa limeandaa 
mafunzo ya uelewa juu ya matakwa ya viwango vya nondo (Steel Bars), yanayolenga 
wataalamu wa ubora viwandani, maabara, wazalishaji, waagizaji wa bidhaa kutoka nje ya 
nchi, wasambazaji pamoja na wadau wengine. 

Mafunzo haya yatafanyika tarehe 13 hadi 14 Mei, 2026 katika Ofisi za TBS Makao Makuu, 
Ubungo – Dar es Salaam kuanzia saa 3:00 asubuhi. Washiriki wanatakiwa kujiandikisha 
kupitia barua pepe: researchandtraining@tbs.go.tz, wakitaja jina kamili, anwani, namba 
ya simu na taasisi (kama ipo). 

Gharama ya kushiriki mafunzo ni Shilingi 300,000/- kwa siku zote mbili kwa mshiriki 
mmoja, ambapo mshiriki atajigharamia usafiri na malazi. Baada ya mafunzo, mshiriki 
atapatiwa cheti cha ushiriki. 

Kwa maelezo zaidi, wasiliana nasi kupitia namba 0800110827, kuanzia Jumatatu hadi 
Ijumaa saa 2:00 asubuhi hadi 10:00 jioni. 
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